ขอแสดงความยินดีกับผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัทนชัย สุทธิพันธุ์ และ น.ส.ธัญอร ยอดอุดม จากหลักสูตรบัญชีมหาบัณฑิต คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ที่ได้รับมอบเกียรติบัตรจากบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ในที่ประชุมคณะกรรมการประจำบัณฑิตวิทยาลัย เมื่อวันที่ 24 มิถุนายน 2564 จากการที่ได้รับรางวัลจากการนำเสนอผลงานในการประชุมวิชาการ รางวัล Best Paper Award ประเภทบรรยาย จากผลงาน Impact of Environmental, Social and Governance (ESG) Disclosures on Firm Value: A Case Study from the Stock Exchange of Thailand ในการประชุม SEC Capital Market Symposium 2020
![](https://grad.fms.psu.ac.th/media/2021/07/congrats_macc_certificate-psugrad-1024x576.jpg)